แนะนำสเป็คโน้ตบุ๊คงาน sketchup หน่อยค่าา

คือจะต้องไปฝึกงานแล้วค่ะ แต่มีคอมอยู่ที่บ้านต้องการโน๊ตบุ๊คซักเครื่องนึงไง้พกไปทำงานด้วย แต่ไม่รู้จะซื้อเป็นรุ่นไหนเลย มีงบประมาณ 50,000 ค่ะ

//เพิ่มเติมไม่อยากได้macbookเท่าไหร่นะคะ ใช้ไม่สะดวกแฮะๆ

พี่ๆเพื่อนๆน้องๆคนไหนผ่านมาเห็นแวะเข้ามาแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 🙇

ปล.ถ้าแท็กผิดห้องก็ขอโทษด้วยค่าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่