ปรึกษาแผนการเที่ยวระหว่างไป La Paz ทะเลเกลือ,Bolivia กับ Cancun,Mexico

พอดีวางแผนจะไปเที่ยวเปรูช่วงเดือนสิงหาคมนี้ 
(ไปลงนิวยอร์คก่อน) 
ตามแผนหลังจากเที่ยวเปรูแล้ว จะมีเวลาเหลือ 3 วัน
เลยคิดว่าจะไป ลาปาซ ทะเลเกลือ/โบลิเวีย หรือ
คันคูน เม็กซิโก (เที่ยว Chichen Itzá กับ Cenote) 

ช๊อยส์ไหนน่าจะเป็น A must มากกว่ากันครับ 
(ปกติผมเป็นคนเที่ยวเน้นธรรมชาติ อารยธรรมอยู่แล้ว
ไม่ค่อยเน้นพวกร้านอาหาร คาเฟ่ ซักเท่าไหร่) 

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่