ผมควรเลิกเตะฟุตบอลดีไหม

ผมอายุ23 ระดับฟุตบอล กึ่งอาชีพ ก็ว่าได้
เตะมาได้8-9ปีละ ผมชอบฟุตบอลมากนะ แต่ทำไมก็ไม่รู้ เหมือนมันอิ่มตัว ไม่อยากเตะ รู้สึกไม่มีแรงผลักดัน ทั้งๆที่คนรอบตัวเราสนับสนุนตลอด
รึผมเล่นไม่ดีเอง หลังๆมานี้ตัวเอง เตะไม่ได้ดั่งใจเหมือนแต่ก่อน 
รู้สึกว่าทั้งสนามมันแคบลง มองไม่ค่อยกว้าง ยังไงก็ไม่รู้ สุดท้ายก็ไม่อยากเตะ และก็มานั่งคิดเตะต่อดี
ไหมรึเตะไปก็เท่านั่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่