จัดหิ้งพระจีนเจ้าแม่กวนอิมกับตั่วเหล่าเอี๊ยต้องจัดเจ้าแม่กวนอิมเป็นประธานใช่มั้ยครับ+การจัดพระเครื่องบูชา

จัดหิ้งพระจีนเจ้าแม่กวนอิมกับตั่วเหล่าเอี๊ยต้องจัดเจ้าแม่กวนอิมเป็นประธานใช่มั้ยครับ 
ถ้างั้นจัดเจ้าแม่กวนอิมให้อยู่ด้านหลัง สูงกว่า เหมาะสมหรือไม่

การจัดพระเครื่องเพื่อบูชา ตอนนี้เก็บในช่องพลาสติกใส เอามาซ้อนๆ เหมือนเก็นเก็บอุปกรณ์สำนักงาน
รู้สึกเหมือนเป็นของทั่วไปเกิน

อยากหาวิธีเก็บอื่นๆ ให้ตั้งขึ้น เห็นเหรียญพระด้วยมีวิธีมั้ยครับ
ตอนนี้คิดว่า อาจเอากล่องพลาสติดมาไว้บนขาที่วางกรอบรูป แต่ก็มีหลายกล่อง
อยากขอไอเดียหน่อยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่