พอดีอยากรู้เรียนหลักสูตรของสารพัดช่างสี่พระยาอะครับ ว่าเรียนกี่เดือนจบ หรือได้วุฒิเเล้วสามารถไปต่อ ปวสที่อื่นได้เลยมั้ย

พอดีผมจบมอ3เเต่ไม่จบมอปลาย เเล้วผมได้ข่าวมาว่าสารพัดช่างสี่พระยา เรียนเเค่3เดือนก็ได้วุฒิเเล้วอันนี้จริงมั้ยครับ? 
ช่วยชี้เเจงให้หน่อยครับ  อยากได้วุฒิไป เรียนต่อมหาลัย ครับ พอดีมีเวลาไม่มากด้วยที่จะต้องเรียนเป็นปีๆ เลยว่าจะเข้าไปเรียนมี่สารพัดช่างสี่พระยานี่เเหละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่