ปรึกษาเรื่องรอการเริ่มงานครับ จิตใจฟุ้งซ่านมาก 😶

คือผมผ่านสัมภาษณ์งานแล้วในบริษัทชื่อดังบริษัทนึงเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ผลสัมภาษณ์คือผ่านเลยในวันนั้น ทั้ง HR และ ผ.จ.ก ใหญ่ของแผนกบอกว่าสบายใจได้ เขาเลือกเรา รอเอกสารเสร็จจะ ให้ HR โทรไปยืนยันเริ่มงานอีกที ภายในวันจันทร์ที่ 27 มี.ค นี้

แต่ตอนนี้จิตใจผมฟุ้งซ่านมาก ครับ วัน วันเฝ้ามองแต่จอมือถือเมื่อไรจะโทรมายืนยัน ในใจก็คิดไปต่าง ต่าง  กลัวถูกเท กลัวคนเก่าเปลี่ยนใจไม่ลาออก

จะทำไงให้ไม่คิดมากครับ ผมไปสัมภาษณ์วันศุกร์ที่ผ่านมา บริษัทหยุด ส.อ ด้วย กี่วันถึงโทรสอบถามได้ บริษัทใหญ่ใช้เวลานานไหมครับเรื่องเอกสาร
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่