มีใครฝันถึงคนแปลกหน้ามั้ยครับแล้วเรารู้สึกรักและผูกพันแบบบอกไม่ถูก

กระทู้คำถาม
เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อวาน ผมฝันเห็นคนแปลกหน้าซึ่งผมรู้สึกว่ารักเขามากและผูกพันธ์กับเขามาก ซึ่งเป็นฝันที่เหมือนความจริงมาก คนในฝันของผมรู้สึกว่าผมจะฝันถึงเขาอยู่2รอบ และรอบนี้ผมรู้สึกว่าไม่อยากเสียคนในฝันผมไปผมรู้สึกรักและผูกพันธ์กับเขาแบบบอกไม่ถูก มันเหมือนเป็นความจริง แต่ผมจำอะไรไม่ได้ว่าหน้าเขาเป็นยังไงแต่รู้สึกว่าจะอายุน้อยกว่าผม2-3ปีในฝัน 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่