ครีมซองเซเว่นลดรอยสิวตัวไหนดีครับ

หน้าผมตอนนี้มีรอยดำจากสิวอ่ะครับ ตอนนี้ลังเลว่าจะใช้ครีมซองตัวไหนรักษารอยสิวดี ตอนนี้ใช้ของ merci vitamin c melasma & dark spot (ซองดำ) อยู่ กำลังคิดว่าจะลองเปลี่ยนดีมั้ย ในใจตอนนี้มี Merci vitamin c (ซองขาว) , Merci vitamin c melasma & dark spot (ซองดำ) , MizuMi สีเขียว , BK Acne Expert Bright

รบกวนช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงครับผม 🙏🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่