ปัญหาหน้าep3

กระทู้คำถาม
ปัญหาในชีวิตเรานี้เยอะจังเลย555คือเราอ่ะอยากจะใช้วิตามินcเพื่อที่หน้าจะให้หน้าขาวรอยสิวลดเเต่ๆๆเราใช้โฟมล้างหน้าเซราวีsaคือมันใช้คู่กับวิตามินcไม่ได้ไงสาวววว มันใช้ดีใจนึงก็อยากใช้ต่ออีกใจก็อยากใช้น้อนวิตามิน😭เราก็เลยคิดว่าจะเปลี่ยนไปใช้เซราวีสีเขียวที่มันทำความสะอาดหน้าเเละก็ล้างเครื่องสำอางไปด้วยเราอยากทราบว่าถ้าเราไม่เเต่งหน้ามันใช้ได้มั้ยเเละอยากถามรีวิวจากผู้ใช้จริงว่าใช้เเล้วหน้ามันเนียนมั้ยสิวลดหรือป่าว เเต๊งกิ้วเพื่อนสาวที่ตอบเรานะ🙏🏻😭
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น