สอบถามพี่ๆๆเรื่องไปพิษณุโลกหน่อยครับกับถามที่เที่ยวครับ

1.ถ้าผมขับจากเพชรเกษม63ไปยังไงคัรบ ต้องวิ่งเส้นไหน แบบอธิบายคร่าวๆๆว่าขับมาทางเดอะมอล บางแค เลี้ยวซ้าย ดูป้ายอะไรแบบน้ ไม่อยากตั้งกูเกิลแมพแต่แรก ค่อยไปตั้งใกล้ๆๆครับ
2.จากข้อ1. หาข้อมูลมาว่า ให้ขับไปทางนคาสวรค์  พิจิตร จะขับง่ายกว่า จริงไหมครับ  ถ้าไปเส้นนี้ต้องขับไปทางไหนครับ  อะิบายคร่าวๆๆก็ได้ กลัวตั้งก่อนเดียวกูเกิลพาไปคนละทาง
3.ถ้าผมออกศุกรมืดๆๆ และพักจ.ไหนก่อนดีคัรบ เห็นกุเกิลแมพบอกประมาณ5.30ชมไ(ไปอ.เนินมะปราง) ว่าจะออกศุกรมืดและพักสักครึ่งทาง ตอนเช้าค่อยไปต่ออีกครึ่ง  ควรหยุดพักจ.ไหนดีคัรบ
4.แอบถามเรืองเที่ยว สมมติไปเที่ยยในอุทยานภูหินร่องกล้า มีสถานที่ในอุททยานที่ไหนน่าเที่ยวบ้างและ อยุในอุทยานเที่ยวสัก3ชม.โอเคไหมคัรบ
   ขอบคุณพี่ๆๆที่มาแนะนำครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่