เนื้อคู่(กันย์)เป็นยังไง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ
เค้าบอกว่าปี 2565 ดาวพฤหัสจรเล็งคนลัคนากันย์ถ้าโสดจะได้เจอคู่ แต่ 19 เม.ย.2566 ดาวพฤหัสจะย้ายออกแล้วอยู่ครบจะ 1ปีแล้วก็ยังไม่เห็นจะเจอคู่เลยค่ะ เคยมีคนเข้ามาคุยด้วยช่วง ต.ค.2566 แต่ไม่จริงจังดูเหมือนคบเล่นๆจึงไม่คุยหรือคบหาต่อเพราะรู้สึกอึดอัด ลักษณะขาว ท้วม ไม่สูงมาก แต่การศึกษาดีจบนอก ทำธุรกิจ จากนั้นก็ยังไม่เจอใคร อยากทราบว่าจะมีโอกาสจะได้เจออีกไหมคะ แล้วคู่ที่แท้จริงเป็นอย่างไรบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่