อัลกอริทึม ของเฟสนี่โกงหน่อยๆแฮะ

ตามนั้น  ผมกลายเป็นแฟน ตัวยงของเพจหลายๆเพจเฉยเลย  ทั้งๆที่ไม่เคยไปเม้น  เปิดผ่านๆยังไม่เคยเลย  ตอนแรกไม่ได้สนใจ  เพราะมันหลายอัน  

แต่หนล่าสุดนี่  ไม่ใช่ละ  พอเข้าไปดูนี่  เพจนักการเมือง (คาดว่าเป็นอเมริกา) ซึ่งผมไม่เคยไปดู  ไม่เคยไปเม้น  แต่เฟซกดติดตาม แถมติดแฟนพันธุ์แท้ให้เฉยเลย

ตาคนนี้  น่าจะยิงadหนักน่าดู  เฟซถึงทำให้ขนาดนี้
แต่ผมแปลกใจแฮะ  ผมเข้าใจว่า ถ้าผม  เปิดข่าวการเมือง บ่อยๆมันก็เด้งมาให้ดูเอง  ผมชอบดูเกี่ยวกับแมว หนัง  มันจะเด้งพวกนี้มาให้ดูบ่อยๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่