ปัญหาเกี่ยวกับทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 201

กระทู้คำถาม

ภาพ 1 ระยะทางจริงๆของทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 201
ภาพ 2 ทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 12 บริเวณสามแยกโนนหันถึงสี่แยกใกล้กับสนง.ทม.ชุมแพใช่เดิมเคยเป็นส่วนหนึ่งของทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 201 ไหมครับ (เห็นเส้นนั้นชื่อถนนเป็นถนนมลิวรรณและมันไปซ้อนทับกับทางหลวงหมายเลข 12)
ภาพ 3 ทางเข้าเมืองชัยภูมิ (ตามภาพ) บริเวณทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 225 และ 202 ทั้งสองเส้นนี้ใช่เดิมเคยเป็นส่วนหนึ่งของทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 201 ไหมครับ
ภาพ 4 ถนนมลิวรรณ? (สามแยกบริเวณพีเอสไอ สาขาวังสะพุง) ใช่เดิมเคยเป็นส่วนหนึ่งของทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 201 ไหมครับ (น่าจะรวมไปถึงถนนภูมิวิถีด้วยครับ)

ทั้ง 4 ภาพนี้ ใช่เดิมเคยเป็นส่วนหนึ่งของทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 201 ไหมครับ ช่วยอธิบายให้หน่อยครับ

ปล. ทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 2056, 2030 (ทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 12) ทั้งสองเส้นนี้มีระยะทางกี่กิโลเมตรและเริ่มและไปสิ้นสุดที่ไหนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่