มีstageไหนของวงใดๆดูแล้วสนุกม่วนซื่นจนติดอยู่ในใจมั้ยมาแชร์กัน

ส่วนตัวเราดูสเตจของน้องๆเจน4แล้วว้าวมากชอบนะแต่มันไม่ได้ม่วนซื่นแบบที่เราชอบ อย่างคิงด้อมกับโรดทูนี่คือเราอึ้งว้าวมาก แต่ดันไม่เอนจอยกับมันมาดู

สเตจที่เรารู้สึกว่าสนุกม่วน! จอย!กันค่ะคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่