หาที่ฝึกสหกิจตำแหน่งกราฟิกดีไซน์

สวัสดีค่ะ เราเรียนออกแบบนิเทศศิลป์ตอนนี้เรากำลังหาที่ฝึกสหกิจในกรุงเทพและเขตปริมณฑล  ข้อมูลที่เจอส่วนใหญ่จะเป็นบริษัทที่ไม่ใช่สายงานออกแบบเลยอยากขอคำแนะนำจากทุกคนค่ะ ยิ่งอยู่แถวคลองตัน พระโขนง อุดมสุข บางนา ได้ยิ่งดีค่ะ
ปล. ฝึกในช่วง 19 มิถุนายน - 6 ตุลาคม 2566
แสดงความคิดเห็น