⚽🟢⚪️ [[~ NB พาทัวร์ ~]] ชมฟุตบอล League 1: Barnsley vs Plymouth Argyle *★ .•°•.°´¯)(◕‿◕✿) ⚪️🟢⚽

เพี้ยนสวัสดี

สวัสดีค่าพี่น้องพันทิปทุกท่าน 

หลังจากที่ว่างจากการเชียร์ Red Army ในพรีเมียร์ลีกของเราแล้ว วันนี้จะมาพาทัวร์บรรยากาศการเข้าชมฟุตบอลลีก 1 กันค่ะ 

ระหว่าง Barnsley ทีมอันดับที่ 4 ของตาราง กับ Plymouth Argyle ทีมอันดับที่ 2 ของตารางค่ะ 

ขอแปลงร่างเป็น Green Army 1 วันถ้วนนะคะ

Plymouth ทั้งใจ !!! วะ ฮ่า ฮ่า

เพี้ยนไฟลุก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่