ร้องเรียนการขับรถของพนักงานทำถนน ของscg

แถวบ้านมีการทำถนนสี่เลน ผู้รับเหมาคือscgรถวิ่งได้เลนเดียวฝั่งขาไปและขากลับ รถจักรยานยนต์ ทุกคันจะถูกรถสิบล้อบรรทุกดินเบียดๆๆ เข้าใจไหมค่ะว่าเบียด ขับรถได้ชั่วมากกกก ช่วย แก้ปัญหาด้วย ไมล์มี200 ก็ขับ200เลยนะขับรีบไปหาพ่อง หรอ สมัครพนักงานเข้ามาควรอบรมมารยาทในการขับรถด้วย หรือรีบเข้างานค่ะ สร้างถนนไม่ว่าค่ะ แต่จะขับรถบรรทุกดินก็ช่วยลดความเร็ว เวลาเอาดิบมาถมทาง เจ้าหน้าที่กันรถยังไม่มีเลย รถกรีดทางบางคัน ตัดหน้ารถยนต์เพิ่งไปอีกเลนหนึ่ง ก็ไม่มีคนถือธงให้สัญญาณ😩😩😩😩 ช่วยเสร็จๆๆเถอะ 3ปีแล้วยังไม่เสร็จเลย
#พิกัด ถนน สุราษฎ์-บ้านนาสาร อำเภอบ้านนาสาร จ.สุราษฎร์ธานี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่