แฟนติดเชื้อเอชไอวี แล้วเป็นผู้หญิงด้วยกันมีโอกาสติดไหม ถ้าเลิกกันสามารถใช้ชีวิตกับคนใหม่ได้หรือไม่อยากถามเป็นความรู้

เราเป็นผู้หญิงแฟนเราก็เป็นผู้หญิง ซึ่งเราได้มีอะไรกันแล้ว คือเราทำให้เเฟนขออภัยหากไม่สุภาพหรือพูดน่าเกียด เราออรัลเซ็กส์การใช้ลิ้น สอดใส่โดยใช้นิ้วและมีตีฉิ่งด้วย ทีนี้แฟนเรามาสารภาพหลังมีอะไรด้วยแล้วว่าเค้าเป็น เค้าให้เราดูยา ที่รักษา HIV เเต่เราไม่ได้รังเกียดแฟนเราเราแค่อยากมาถามเป็นความรู้ว่าเรามีโอกาสเป็น หรือติดไหม แล้วถ้าเกิดเลิกกันไป เรายังสามารถมีแฟนใหม่แล้วทำปกติได้อยู่ไหม*อันนี้คือเราอยากรู้เพื่อป้องกันตัวและคนอื่น
ขอบคุณนะค่ะที่อ่านจนจบและสำหรับคำแนะนำ✌️😄

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่