Line Official ช่องทางกระทำผิดกฎหมาย คาสิโนออนไลน์ ที่ Line รู้เห็นเป็นใจหรือเปล่า?

ถ้าไม่มีช่องทางพวกนี้ พวกมันก็แทบไม่มีช่องทางอื่นในการกระทำผิดกฎหมาย
โอเคเข้าใจว่าอาจจะตรวจสอบไม่ไหว แต่เวลาคน Report ไปก็ต้องเห็นสิครับ
นี่ Report ไปทุกครั้ง เงียบตลอด มันก็ยังอยู่ได้ไม่โดนแบนอะไรเลย
รูปภาพ ข้อความในไลน์มันก็ชัดเจนว่าเป็นการพนัน หรือมันจ่าย Boardcast ดีครับ ถามจริง
บริษัทต้องกินต้องใช้สินะครับ เข้าใจๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่