หางานแถวบึงกุ่ม ทำตอนกลางวัน หยุดเสาร์หรืออาทิตย์ได้

สวัสดีค่ะ เราจะย้ายลูกชายมาเรียนในกรุงเทพ เลยอยากหางานที่ทำเฉพาะแค่ตอนกลางวัน และสามารถหยุดเสาร์อาทิตย์ หรือหยุดแค่เสาร์หรืออาทิตย์1วันก็ได้ค่ะ เราอยู่ในเขตบึงกุ่มค่ะ
เคยทำงาน sf cinema, ทำงานร้านอาหาร oishi, ทำงานเสิร์ฟอาหาร และทำอาหารจานด่วน, ทำงานขายของออนไลน์, แพคของ ไลฟ์สด แอดมินตอบลูกค้าค่ะ

ใครมีงานที่หนูวันและเวลาข้างต้นหนูแจ้งไปรบกวนช่วยบอกกันด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่