ช่วงเวลาเข้าสปา - นวดน้ำมัน

สวัสดีครับทุกคน 
  ปี 2023 แล้วได้มีโอกาศไปเที่ยวทั้งต่างประเทศและในประเทศที่เป็นสถานที่ท่องเที่ยวเยอะเลยครับ หลังจากโควิดพอกลับมาก็อยากจะไปนวดให้หายเมื่อย ซึ่งส่วนตัวสมัยก่อนโควิดเคยไปนวดช่วง บ่าย 2 - 3 ครับ ซึ่งเป็นเวลากาแฟพอดี หลังจากไม่ได้ไปนวดนานหลายปี เพี้ยนขำหนักมาก

อยากจะสอบถามความคิดเห็นสมาชิคเกี่ยวกับช่วงเวลาที่แต่ละคนชอบใช้บริการ สปาหรือนวดน้ำมันครับว่ามีความเห็นกันอย่างไรบ้างและมีเวลาแนะนำบ้างไหมครับว่าช่วงไหนดีต่อร่างกายสุด พอดีผมลองหาข้อมูลแล้วแต่ละที่ให้ต่างกันมากเลยครับ ทั้ง เช้า สาย บ่าย เย็น อมยิ้ม07

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่