ถามคนที่ใส่รองเท้าเเพงๆหน่อยครับถ้าโดนเหยียบเท้าเพราะหมั่นไส้หรืออิจฉาว่าเเพงจะทำยังไงกัน

คือที่บ้านทุกคนมีใส่กันหมดเเต่เราไม่กล้าซื้อเพราะเปนคนเครียดง่ายเเล้วก็กลัวไปต่อยหน้าคนเหยียบเพราะบางทีคนเราโรคจิตจงใจเหยียบเพราะอิจฉา ถ้าไม่ได้ตั้งใจก็ไม่ได้อะไรหรอกเลยอยากรู้คนที่ใส่ๆกันเคยโดนบ้างไหมเเล้วมีวีธีจัดการยังไงบ้างครับ 
ปล. ขอคนใส่คู่ละหลักหมื่นนะครับไม่ใช่หลักพัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่