สอบถามเรื่อง excel หน่อยครับ พอปริ้นออกมาแล้วเส้นหายไปบางบรรทัด ทั้งที่ตอนดู พรีวิวก็มีครบ

กระทู้คำถาม
ตาราง excel ใส่ข้อมูลเรียบร้อย ตีเส้นทุกบรรทัดทุกช่อง พอจะปริ้น ก็ดูข้อมูลครบทุกอย่าง แต่พอปริ้นออกมา เส้นหายไปบางเส้น ประมาณว่า ช่องเว้นช่อง ที่เท่าๆกัน แต่เวลาแปลงเป็น PDF ก็ขึ้นเส้นปกติ ปริ้นได้ปกติ เส้นครบ
สรุปคือเหมือน excel มันเพี้ยนหรือป่าว แก้ไขยังไงครับ ขอบคุณครับ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่