เราจะเข้ามาร์แต ม.4ค่ะ ปี66

อยากให้มารีวิวข้อสอบหนอยค่ะว่ายากไหมถ้าเทียบกับข้อสอบกระทรวงที่สอบเข้าห้องพิเศษโรงเรียนปกติ เข้ายากไหม คนสมัครเยอะรึเปล่าในแต่ละปี ข้อสอบถ้าเป็นของปีล่าสุดจะดีมากเลยค่ะ ส่วนตัวเราไม่แม่นอิ้งมากกกก เลขก็ได้หน่อยเดียว วิทย์อีก ใครสะดวกแปะคอนแทคแปะไว้ได้เลยนะคะเล่นไลน์ ทวิต ไอจีเป็นหลักค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค้าบ แล้วก็เราเป็นเด็กตจว.นะคะ จะมีโอกาสติดไหม เพราะเห็นในใบสมัครถามด้วยว่าถ้ามาจากตจว.จะพักกับใคร ที่ไหน แล้วก็ไม่มีญาติเป็นศิษย์เก่าด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่