โรงเรียนโยธินบูรณะภาคep ม.4 เป็นอย่างไรบ้างคะ

สวัสดีดีค่ะ ตอนนี้เราอยู่ม.3 รร.อัสสัมชัญคอนแวนต์ แล้วไปสอบepวิทย์คณิตโยธินม.4ค่ะ (ผลสอบยังไม่ออกนะคะ) แต่คิดว่าถ้าติดที่โยธินเนี่ยจะย้ายไปดีไหมคะ (เรียนได้เกรดเฉลี่ยคณิต4.00 วิทย์3.94 อังกฤษ3.90 ของม.ต้นค่ะ) ตอนนี้วิตกกังวลมากๆว่าม.4จะย้ายไปที่ไหนดี เลยอยากรู้ข้อดีข้อเสีย สังคม เพื่อน วิชาการ ของรร.โยธินบูรณะค่ะ ใครที่อยู่โยธินหรือผู้ปกครองนักเรียนโยธินช่วยมาตอบเราหน่อยได้ไหมคะ 💖
แล้วอีกอย่างก็คือบ้านเราใกล้อัสสัมมาก(เดินไปถึง)มันเลยยิ่งทำให้ลังเล บวกกับเราเป็นคนที่เมารถได้ง่ายๆ เลยคิดว่าจะไปรร.ไหวไหมค่ะ 
(ตอนนี้ในสมองเรามันสับสนไปหมดเลยค่ะ)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่