ขอความช่วยเหลือ Window 10 มันเห็นเกมส์ เป็นเครื่องมือ Hack ครับ

คือผมเล่น RF Online Server Philippin ผมก็เข้าเล่นปกติ แต่ไม่นานนัก มันจะมีหน้าต่างเด้งขึ้นมา ประมานว่า ตัวระบบ PC ของผมเนี่ย มันตรวจเจออุปกรณ์ Hack บางตัว ขณะที่ผมเล่นเกมอยู่ แล้วมันก็เด้งออกเลยครับ

ตอนนี้ที่ผมทำไปแล้ว คือ ลงวินโด้ใหม่ ใหลดเกมมาใหม่ ลงใหม่ ปิดไฟวอล ปิด Window Defender แต่ก็ไม่ดีขึ้นเลยครับ เล่นได้ไม่นาน ก็เด้งขึ้นมาอีกแล้ว
ขอความช่วยเหลือหน่อยนะครับ ขอบคุนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่