สำหรับคนที่รายงานตัวออนไลน์ม.ราชภัฏอุดรธานี ต้องเข้าไปจองหอหรือรายงานตัวอีกตอนไหน?

สวัสดีค่ะ คือหนูรายงานตัวออนไลน์ม.ราชภัฏอุดรธานีแล้ว และอยากทราบว่าต้องเข้าไปดูหอตอนไหน คือหนูจะเข้าอยู่หอในค่ะ แล้วมันต้องจองหรือทางมอเขาเตรียมไว้ให้แล้วคะ อีกคำถามค่ะ คือทางมอแจ้งว่าต้องนำใบปพ.จบไปฝ่ายทะเบียนก่อนเปิดภาคเรียน แล้วต้องไปวันไหนหรือวันไหนก็ได้คะ คือหนูไม่ทราบจริงๆค่ะ แล้วถ้าไปวันไหนก็ได้เสาร์อาทิตย์ได้มั้ยคะ คำถามสุดท้ายค่ะ อยู่หอในเขาสุ่มรูมเมตหรือเลือกเองได้คะ  
โคมาวอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่