มีเจ้าหน้าที่สรรพากร ให้เบอร์ผิดเป็นเบอร์บ้านของเราค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตั้งแต่ประมานอาทิตย์ก่อน มีคนโทรเข้ามาเบอร์บ้านทั้งวันเลยค่ะ บอกว่าติดต่อสรรพากร เราลองถามคนที่โทรมาเค้าก็บอกว่าทางสรรพากรให้เบอร์นี้มา เบอร์นี้ที่บ้านใช้มาเป็นสิบๆ ปีแล้วค่ะ ไม่เคยมีปัญหามาจนวันนี้ เราทำอะไรได้มั้ยคะ เรา WFH ต้องนั่งฟังเสียงโทรศัพท์ดังทั้งวันก็เหนื่อยใจค่ะ Facepalm

ปล เบอร์เป็นของ TOT ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่