การ์ตูนที่พระเอกเป็นครึ่งคนครึ่งเครื่องจักรมีคู่หูชื่อนัมเบอร์ซิก ใครพอจะรู้ชื่อเรื่องมั้ยคะ

คือเราคิดถึงการ์ตูนเมื่อก่อนที่เราดู แต่เราจำชื่อเรื่องไม่ได้ค่ะ คือเรื่องนี้ออกแนวแบบหลังสงครามไรงี้ มีความเทคโนโลยี มีความเป็นแบบเชื้อไวรัสไรงี้ เราจำชื่อพระเอกไม่ได้ค่ะ อต่พระเอกสามารถเปลี่ยนร่างกายเป็นเครื่องจักรได้ พระเอกมีคู่หูชื่อนัมเบอร์ซิค โทนสีของตัวพระเอกจะเป็นส้ม ขาว ส่วนซิกจะออกแนวเหมือนพี่บอดี้การ์ดอะค่ะ ใครรู้ชื่อเรื่องช่วยบอกทีค่ะ เราคิดถึงและชอบมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่