Demonslayer ดาบพิฆาตอสูร(ถูกแหกตา รึเปล่า)

ล่าสุด25กพ2566 ซื้อตั๋วไปดู Demonslayer ดาบพิฆาตอสูรเหมือนถูกหลอกให้ซื้อตั๋วเข้าไปดู นี่วงการภาพยนต์มาถึงจุดๆที่หลอกคนไปดูแล้วหรือ

สิ่งที่เจอคือ  ฉายตอนเก่าให้ดูเป็นชั่วโมง😤(ทำเพื่ออะไร ก็ตอนเก่าดูมาแล้วนี่ ซื้อตั๋วเข้าโรงก็ต้องอยากดูใหม่ๆ) ฉายตอนตั้งแต่ย่านเริงรม ตั้งแต่ปีศาจข้างขึ้นหักนิ้วทันจิโร่ เรื่อยมาจนจบเลย (ไปดูกับเพื่อนเริ่มมองหน้ากันเลิกลั้กๆ พร้อมกับกระซิบกันว่า จะเอาแบบนี้จริงๆใช่ไหม555)😤😤😤

ตอนใหม่มีแค่ 39นาที(ควักมือถือจับเวลาเลย555) และไม่ได้ใจความอะไรเลย สั้นๆ มินิๆ  จริงๆ  คือไม่ใช่เดอะมูฟวี่ คือเป็นแค่ตอนๆเดียวจริงๆ😭

อธิบายไม่ค่อยถูกประมาณว่าดูซีรี่เกาหลี 1 ซีซั่น  มี10ตอนย่อย
แต่ได้ดูแค่ตอนเดียว

สปอยเลย พระเอกไปหมู่บ้านตีดาบเพื่อหาช่างตีดาบ จบ...เอาหวะ5555 😆😆😆

ทุกคนเดินออกมาจากโรงบ่นกันระงม  ใครที่จะไปดูอย่าไปดูเลยครับ ดูแอ๊นแมนดีกว่า 555 เสียดายเงินสุดๆๆๆๆๆ🥲

ผมก็ไม่ใช่เซียนอนิเมะอะไรครับ หรือปรกติเป็นแบบนี้อยู่แล้ว  หรือผมจะเข้าใจผิดคาดหวังว่าจะเป็น เดอะมูฟวี่เหมือนตอน เคียวจูโร่ รถไฟมรณะ  

แค่เเวะมาเล่าให้ฟังครับ ผิดถูกขออภัยด้วยครับ  สวัสดีครับ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่