@@@@@...กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ 52/365 วัน ปีที่ 14 ประจำวัน อังคาร ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2566 ...@@@@@

สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ กระผมวัยชรุ่นลุ่มน้ำแม่กลอง เบิกไพร บ้านโป่ง รับอาสาตั้งกระทู้ต่อจากคุณน้อง "Shimomeguro" เนื่องจากเงียบไม่มีสัญญาณตอบรับอะไรจากเจ้าของกระทู้  คนที่โดนไม้  และคนที่รับไม้  และผมได้เสนอตัวไปถ้าโดน
มาเลยครับ เพื่อน ๆ ทั้งหลาย จะเป็นมือเก่า มือใหม่ นำภาพของท่านที่มีอยู่ มาร่วมโพสนำเสนอกัน  ในหัวข้อ  "การงานอาชีพ"  ได้ทุกอาชีพการงานเลยครับ ไม่ใช่อาชื่อชีพ ทำงานอะไรนะครับ 555
กระทู้มหาชนกระทู้นี้ ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ  ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ทุกท่านครับ
ผู้ที่จะมาทำหน้าที่ต่อในวันพรุ่งนี้ขอความคิดเห็นแรก ที่ตัวเลขหลักหน่วยในหน่วยวินาทีเป็น 5 หรือ 8 
และหากเลยเวลา 12.00 น. ยังไม่เข้าเกณฑ์หลัก ขอให้ผู้ที่โพสก่อนเวลา 12.00 น.เป็นคนสุดท้ายทำหน้าที่แทนครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่