ใครเป็นกะรัตรบกวนตอบกระทู้เราหน่อยค่ะ

กะรัตบงเวอร์ชั่น3

ที่ปล่อยออกมาไม่ค่อยถูกใจเราเท่าไหร่
เพราะมันแค่เปลี่ยนสี ไม่คีพสีวง [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ และก็เปลี่ยนเพชรข้างใน มันดูออกมาแย่กว่าตัวเก่าสำหรับความคิดเรานะคะ

แต่ถ้าแค่เปลี่ยนเพชร แล้วก็เปลี่ยนที่ครอบบงด้านบนให้ไม่มีรอยต่อแบบนั้นมันน่าซื้อกว่าเยอะเลย

เลยจะมาสอบถามค่ะ ว่าคอนเสิร์ตในปีนี้เราเลือกใช้บงเวอร์2ไปโบกในคอนได้ไหมคะ มันจะเสียมารยาทหรือเปล่า

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่