[SR] เป็นคนผิวมันและแห้งในเวลาเดียวกัน ตกกลางวันหน้ามันเยิ้ม เจลล้างหน้า Libellulaz 1 Step Remover & Cleanser ตอบโจทย์

เป็นคนผิวมันและแห้งในเวลาเดียวกัน ตกกลางวันหน้ามันเยิ้ม ตกกลางคืนล้างหน้าแล้วหน้าแห้ง ตึง 
จนยิ้มแล้วเหี่ยวง่ายมาก มองหาเจลล้างหน้าที่ตอบโจทย์ทั้งผิวมันและแห้ง 
ลองใช้หลายตัวมากๆ จนเพื่อนที่ทำงาน น่าจะแอบสงสารมั้งฮ่าๆ 
แนะนำให้ลองเจลล้างหน้า Libellulaz 1 Step Remover & Cleanser ตัวนี้ที่หามานาน 

หลังล้างหน้าไม่แห้งตึง จับแล้วรู้สึกหน้าเด้ง นิ่มๆ และดูกระจ่างใสกว่าเดิม
และยังสามารถใช้ตัวเดียวโดยไม่ต้องใช้คลีนซิ่งเช็คหน้าได้เลยนะคะ 
เพราะเป็นเจลหน้าล้างที่สามารถล้างเมคอัพได้สะอาดหมดจดในหลอดเดียว 
คือ ชอบสุดๆ ฮ่าๆ ประหยัดเวลาในการต้องมานั่งเช็คเครื่องสำอางไปได้เยอะเลยค่ะ 

เจลล้างหน้า Libellulaz 1 Step Remover & Cleanser
หมายเลขใบอนุญาต/อย. = 10-1-6200000838

ช่วยทำให้ผิวหน้าขาวกระจ่างใส เนียนนุ่ม ชุ่มชื้น ดูอ่อนกว่าวัย
ช่วยลดสิว ฆ่าเชื้อแบคทีเรียที่ก่อให้เกิดสิว
ล้างเครื่องสำอาง เมคอัพกันน้ำ สะอาดหมดจดในหลอดเดียว (ใช้แทนคลีนซิ่ง) 
มีค่า PH Balance ช่วยเพิ่มความสมดุลให้ผิวหน้า ทำให้หน้ายืดหยุ่นไม่แห้งตึง
ปราศจากสาร SLS, SLES, แอลกอฮอล์
ใช้ได้กับทุกสภาพผิวหน้า โดยเฉพาะผู้มีปัญหาผิวแห้ง ผิวแพ้ง่าย

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

Libellulaz เจลล้างหน้าสําหรับคนผิวแห้ง ที่เราลองใช้เองแล้วประทับใจมากๆค่ะ อยากบอกต่อเพื่อนๆ
ที่มีผิวหน้าแห้งแบบเรา 😊 ลองแล้วจะกลับมารักผิวหน้าตัวเองมากขึ้นอีกครั้งจ้า ขอบคุณค่ะ
ชื่อสินค้า:   เจลล้างหน้า Libellulaz 1 Step Remover & Cleanser
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างแต่ได้รับผลประโยชน์อย่างอื่น เช่น บัตรกำนัล ค่าเดินทางตามจริง

ข้อมูลเพิ่มเติม

• เพื่อนที่ทำงานแนะนำมา ลองใช้เองจริง จ่ายเงินเองค่ะ :)

แสดงความคิดเห็น