มาเห่อของที่ได้จากกิจกรรม pantip (ของน่ารักมาก)

เราไปเล่นกิจกรรมของพันทิปมาค่ะ ซึ่งกิจกรรมเค้าจะสุ่มรางวัลมาให้ ซึ่งเราก็ลุ้นมากว่าจะได้อะไร เพราะของมีตั้งแต่ แอลกอฮอล์ หมวก หน้ากากผ้า ร่ม จริงๆตามที่รู้ๆกันคือของน่ารักทุกอย่าง แต่ในทั้งหมดที่เราชอบก็คือร่ม เพราะน่ารัก แถมดูแข็งแรง ได้เอาไปกันแดดร้อนๆของประเทศไทยได้ดีด้วย

และสุดท้ายตอนของมาส่งก็คือลุ้นมาก
และ เปิดออกมาก็ได้เป็นร่มค่ะ ❤️

น้องน่ารัก เป็นแบบ2พับ นำ้หนักกำลังดี ไม่ได้หนักมาก พกพาได้อยู่ โครงร่มค่อนข้างแข็งแรงเลย ชอบมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณ pantip สำหรับรางวัลนะคะ ❤️❤️😊

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่