ขอคำเเนะนำเรื่องประตูหน้าบ้าน หน่อยครับ

คีอว่าผมเพิ่งจะทำบ้านใหม่ เลยอยากได้ประตูหน้าบ้าน ถูกๆ ทนๆ ดีๆ ซักหน่อย เลยเข้าไปดูในอินเตอร์เนตมา ได้เเบบที่ถูกใจมาเป็นประตูไม้สยาเเดง  ราคาประมาณ 16,000 บาท เขาว่าไม้สยาเเดง มีความเเข็งเเรงทนทานดี เลยอยากจะสอบถามท่านผู้รู้ซักหน่อยครับ ว่ามันจริงไหมครับ มีใครเคยใช้บ้างไหมครับ ไม้เเบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่