เพลงเกาหลีที่ร้องว่า what you gonna do what you gonna do คือเพลงอะไรคะ🥹🥹

ช่วยหาเพลงหน่อยค่ะ เมื่อวันก่อนร้องเพลงเล่นๆกับเพื่อนแล้วอยู่ดีๆก็ร้องคำว่า what you gonna do what you gonna do  ค่ะ คือคุ้นมากว่าเคยได้ยินแต่นึกไม่ออกจริงๆค่ะ รู้สึกเหมือนจะเป็นเพลงเกาหลี เพลงผช เป็นเสียงต่ำด้ววค่ะแต่ไม่แน่ใจว่าใช่มั้ย😭😭😭ช่วยด้วยค่ะสงสัยมาหลายวันแล้ววว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่