ตัดรองทรงกลางแล้วไปตัด Two block ได้ไหม?

กระทู้คำถาม
คือผมพึ่งไปบวชเณรมาครับ แล้วไว้ผมมาจากวันที่ 18 ตุลาคม 2565 จนถึงวันนี้อ่ะครับ แล้วผมไปตัดทรงรองทรงกลางไว้แล้วคือมันจะตัด Two block ได้ไหมครับ คือผมต้องไว้ผมไปอีกนานแค่ไหนหรอครับ ผมของผมยาวช้ามากเลยครับ มีแต่คนท้วงครับ555หน้าม้านี่ไม่ค่อยยาวเลยครับ แต่ส่วนบนยาวอยู่ครับ เลยอยากจะมาถามพี่ๆว่า เคยโกนผมมั้ย แล้วไว้ผมประมาณกี่วันผมถึงจะตัด two block ได้ครับ สรุปคือผมอยากจะถามว่าตัดรองทรงกลางแล้วมาตัดทรูบล็อคได้ไหม และไว้ผมกี่วันกี่เดือนถึงจะตัดทรงยาวๆได้ครับขอบคุณที่อ่านจนจบครับ ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่