มีแฟน แต่แฟนไม่ชอบทำการบ้านแต่ติดVKทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้เลยค่ะ แฟนเราอายุ 26ค่ะ ส่วนเราอายุ 22 แต่แฟนเราดีทุกอย่างเลยนะคะเรื่องอื่นๆ ติดตรงแค่เรื่องนี้ พอเรามารู้ทีหลังเราเองก็รู้สึกนอยด์ๆนะคะ เพียงแต่เราไม่บอกเขาเฉยๆ เรากลัวเขาอายค่ะ แบบนี้เราควรอยู่ต่อหรือเลิกดีคะ หรือเรากับเขามีความต้องการไม่เหมือนกันหรือเราต้องทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่