คอน NCT127 เหลือบัตรมารอบปกติเยอะไหมคะ?

คือเราจะไปคอนดรีม The Dream Show 2 ตอนมีนาที่จะถึงนี้อะค่ะ สมัครเมมเบอร์ไม่ทันจริงๆ แอบเสียดายมากแต่ก็แก้ไขอะไรไม่ได้เลยอยากสอบถามทุกคนนิดนึงค่ะ ว่าส่วนใหญ่บัตรรอบกดปกติของ 127 เมื่อเดือนธันวาคมปี 2022 ที่ผ่านมาเหลือบัตรมารอบปกติเยอะไหมคะ ประมาณกี่ใบ เหลือโซนไหนบ้างคะ ส่วนใหญ่เหลือของวันที่เท่าไรคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่