Ipad pro คืนค่าโรงงาน (factory reset) ประกันจะหายไหมครับ

พึ่งซื้อ ipad pro มา แต่อยูดีๆจอมันดับไปเลย แต่ทุกอย่างก็ยังใชได้ สัมผัสปิดเปิดเครื่องจะเหมือนมีไฟเข้าจอแต่ไม่แสดงผล ส่งศูนย์แล้วตรวจไม่พบสาเหตุstudio7 เลยส่งกลับมา มันเป็นๆหายๆครับ บางครั้งก็ติดบางครั้งก็ดับไปแบบเสียงเกมยังอยู่เลย ผมเลยอยากจะ factory reset ครับ แต่กลัวว่าประกันจะหาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่