มีใครมีเเนวข้อสอบเข้า มศว ประสานมิตร ไหมครับ เอกอักกฤษ/อังกฤษ IEM

ผมอยากลองศึกษาเเนวข้อสอบอยู่ครับ ได้ยินว่ามีการเขียน essay ด้วย เลยอยากรู้หัวข้อ essay เเละเเนวข้อสอบอื่นๆครับ เเล้วก็ผมยังไม่เเน่ใจเลยว่าเข้าเอกไหนดี ส่วนตัวอยากเข้า IEM ครับ เเต่กลัวมีคนสมัครเยอะเเล้วจะเข้าไม่ได้ เอาจริงๆเอกไหนก็ได้ครับ เเต่ขอให้เข้าได้ก่อน😅
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่