คนคุยขอเป็นแฟนแต่เค้าคือคนแรกของเพื่อนทำไงดีคะ

คือเราคุยกับคนนึงอยู่แล้วเค้ามาขอเป็นแฟนแต่ตอนนั้นเรายังไม่รู้ว่าเป็นคนคุยเก่าเพื่อนเราพึ่งรู้เลยแล้วมันร้ายแรงกว่านั้นคือคนนั้นคือคนแรกของเพื่อนจริงๆเราก็อยากถอยมาแต่เราเทใจให้เค้าแล้วแต่ถ้าเราคบกันมันก็อึดอัดทั้งสองฝ่ายแน่เราควรเลือกเพื่อนใช่มั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราพึ่งรู้เพราะเพื่อนอีกคน
แสดงความคิดเห็น