หูฟังบลูทูธไม่ได้ยินเสียง

คือหัฟังของผมเป็นTWS V5.1 ครับบลูทูธ ปัญหาคือผมเชื่อมแล้วเชื่อมได้ครับมันก็พูดบอกด้วยว่า Connected แต่พอผมจะเปิดติกต๊อกดูหรือเปิดเพลงในยูทูปหรืออะไรก็แล้วแต่ที่มันเป็นสื่อวิดีโออะครับ เปิดแล้วก็ไม่ได้ยินเสียงคือแบบไม่มีเสียงอะไรเลยอะครับมันไม่ได้เบานะครับผมเร่งจนสุดแล้วด้วยแล้วอีกประเด็นคือตอนผมโทรหาเพื่อนหรือคุยในดิสคอร์ดหรืออะไรก็แล้วแต่ที่มันเป็นการสื่อสารหาคนอื่นอะครับมันจะมีเสียง ยกตัวอย่างนะครับ ปกติจะไม่มีเสียงแต่พอผมเข้าดิสคอร์ดมันจะมีทันที ใครรู้วิธแก่ช่วยหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่