สิทธิ์การลารับราชการทหารสำหรับลูกจ้าง

สอบถามหน่อยครับพอดีผมเป็นพนักงานเซเว่นอยากจะถามเพื่อนๆว่ามีใครเคยใช้สิทธิ์สวัสดิการลารับราชการทหารบ้างไหมครับ ??

พอดีผมเป็นพนักงานอยู่เซเว่นแห่งหนึ่งก่อนหน้านี้ผมมีการผ่อนผันการเกณฑ์ทหารมาแล้ว 3 ปี หลังจากผมเรียนจบผมได้เป็นพนักงานประจำแต่ผมยังไม่ผ่านการเกณฑ์ทหารผมจึงตัดสินใจ
สมัครเพื่อเข้ารับราชการทหารแบบนี้ผมสามารถขอใช้สิทธิ์การลาได้ไหมครับ!!

แล้วเอกสารต้องส่งอะไรบ้างครับมีใครพอจะทราบไหมครับ??

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่