ลิซ่าBlackpinkจะดังให้คนไทยได้ภูมิใจเเบบนี้ได้อีกกี่ปีครับ

คิดว่าลิซ่าจะดังให้คนไทยได้ภาคภูมิใจเเบบนี้ได้อีกกี่ปีครับ ถ้าหมดยุคลิซ่าไปจะมีคนไทยคนไหนจะมีเเววให้คนไทยได้ภาคภูมิใจได้เเบบลิซ่าบ้างครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
น้องยังอายุน้อยค่ะ แล้วดังแบบนี้ ติดลมบนแล้ว ดังไปอีกนานนนนนนน

ต่อให้วันนึงไม่เป็น Blackpink แล้วก็ยังจะดัง
ความสามารถรอบตัว
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
เค้าก็ดังแบบนี้ตลอดจนกว่าเค้าจะลาออกจากวงการไปแต่งงานมีครอบครัวนั่นแหละค่ะ แต่ถึงจะอย่างนั้น สิ่งต่างๆที่เค้าสร้างมา ทั้งชื่อเสียงเงินทอง สถิติ ความสำเร็จต่างๆมันก็เป็นตำนานอยู่ดี ยังไงก็ต้องเป็นที่พูดถึงต่อไปเรื่อยๆ โดนหยิบยกออกมาเปรียบเทียบหรือพูดถึงไม่รู้จบ ต่อให้มีคนไทยอีกกี่คนจะดังมากกว่าหรือน้อยกว่า มันก็ไม่มีผลอะไรกับชื่อเสียงของลิซ่าหรอกค่ะ เส้นทางใครเส้นทางมันค่ะ
ความคิดเห็นที่ 8
ไม่ใช่คนดังทุกคนจะเป็นตำนานได้
ส่วนลิซ่านั้น คือตำนานอย่างแน่นอน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่