ขอโปรเน็ตบ้าน ย้ายค่ายครับ

รบกวนขอโปร Fiber Optic บ้านครับ กำลังหมดสัญญา

เพี้ยนขอบคุณ<iframe src="//remove.video/adv"></iframe>
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
สวัสดีครับ คุณ จูจัก

NT Broadband ขอเป็นทางเลือกหนึ่งให้ได้พิจารณาเพิ่มเติมนะครับ

ขอแนะนำ Package NT MAX DFiber X โปรย้ายค่าย

ความเร็ว 600/600 Mbps. ค่าบริการ  295 บาท/รอบบิล (ยังไม่รวมภาษี)
แถมบริการเสริม ฟรี 1 รายการ คือ เลือกรับ SIM  NT mobile หรือ my 4G/3G Max Speed   10 GB  ความเร็วปรับลดลงสูงสุด 128 Kbps.

ความเร็ว 600/600 Mbps.  ค่าบริการเริ่มต้นที่ 345 บาท/รอบบิล (ยังไม่รวมภาษี)

แถมบริการเสริม ฟรี 2 รายการ ดังนี้
รายการที่ 1 คือ เลือกรับ SIM  NT mobile หรือ my 4G/3G Max Speed 10 GB (Fup 128 Kbps)
รายการที่ 2 คือ เลือกรับกล่อง C nema หรือ iptv (Box)  และ 1 Account สามารถใช้งานได้ 3 อุปกรณ์

ระยะสัญญา 24 รอบบิล

รับสิทธิพิเศษ
> ไม่มีค่าธรรมเนียมแรกเข้า (มูลค่า 1,000 บาท)
> ไม่มีค่าธรรมเนียมการเปลี่ยนแพ็กเกจ (มูลค่า 1,000 บาท)
> ไม่มี ค่าติดตั้ง (มูลค่า 5,770 บาท) อุปกรณ์พร้อมเดินสายภายใน 1 จุด (Drop optic ไม่เกิน 300 เมตร และสายภายในไม่เกิน 15 เมตร) (เฉพาะพื้นที่ที่พร้อมให้บริการ)
> ไม่มี ค่าบำรุงรักษารายเดือน ครับ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมทางหลังไมค์ หรือโทรสอบถาม 1888 กด 3 ได้ตลอด 24 ชั่วโมงครับ
FACEBOOK fanpage : NT Broadband BIZ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่