꧁✿💐⭐️🌺✨🌻💖🍀╭⊱ My garden กระทู้ที่ 36 ปี 9 เกมชิงสลากฯนำโชค งวดที่ 3 วันที่ 16 กพ. 66 #2 ชิงชนะเลิศ ⊱╮🍀💖🌻✨🌺🌟💐✿꧂

กระทู้ประจำวันอาทิตย์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2566

ชื่อเกม :-   “  หมุนวงล้อสุ่มนำโชค ดวงดี อาจจะเป็นเศรษฐีเงินล้านจ้า “

รางวัล :-    สลาก ฯ นำโชค งวดที่ 3 วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2566 ครั้งที่ 1 จำนวน 2 รางวัล ๆ ละ 3 ใบ และ กิตติมศักดิ์ 3 รางวัล คือ ป้าใหม่ น้องบัว และ ลุงชู (หนุ่มแม่ริม)

ขอขอบคุณ :-   สปอนเซอร์ โดย พี่แนนนี่  พี่สาวที่แสนจะใจดีของพวกเราทุกคนครับ

ขอขอบคุณ :-   พี่ เพื่อน น้อง ทุก ๆ คน ทั้งสมาชิกเก่า สมาชิกกลางเก่ากลางใหม่ และ ยินดีต้อนรับสำหรับสมาชิกใหม่ทุก ๆ คน ที่เข้ามาร่วมเล่นเกมกัน ครับ

ออกแบบเกม และ ดำเนินการแข่งขันโดย :-   หนุ่มแม่ริม ชาวสวนคนใหม่ ใจสู้ (มั้ง)  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

กติกาการแข่งขัน

1.  ในวันนี้จะเป็นวันชิงชนะเลิศนะครับ  ขอให้เพื่อน ๆ ที่มาสมัครเล่นเกมเมื่อวานนี้ ตามรายชื่อใน คห.3 ทั้ง 13 ท่านมาร่วมเล่นเกมชิงสลาก ฯ ในวันนี้ ซึ่งเป็นเกมง่าย ๆ เหมาะสำหรับทุกเพศ ทุกวัยครับ             

2.  ให้เพื่อน ๆ มาเล่าเรื่องตามที่ระบุเอาไว้ที่ คห.4 มา 1 เรื่องนะครับ หมดเวลาเล่าเรื่องในวันนี้เวลา 17.00.00 น. นะครับ

3.  ผู้ชนะ คือ ผู้ที่พกดวงมาด้วย สำหรับเกมในวันนี้ครับ ใครดวงดี มีโชค จำนวน 2 ท่าน จะได้รับสลาก ฯ นำโชคไปลุ้นเงินล้านกันนะครับ 

4.  จะเฉลยรายชื่อผู้โชคดีหลังเวลา 17.00 น. นะครับ

ขอขอบคุณ :-  พี่แนนนี่  พี่สาวที่แสนดี ที่เป็นสปอนเซอร์ และ ผู้ริเริ่มจัดตั้ง คก.ต่างๆ ของห้องต้นไม้ ดอกไม้

ขอขอบคุณ :-  ครูบิ๊ก ที่เสียสละเวลาอันมีค่ามาทำการสุ่มชื่อในวงล้อ และ ทำคลิปให้ครับ

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่เข้ามาร่วมเล่นเกมกับผมนะครับ

ขอบคุณ พันทิป ที่มอบพื้นที่ให้พวกเราได้มีโอกาสมาตั้งกระทู้ พูดคุย รวมถึงจัดทำ คก.ต่าง ๆ ด้วยนะครับ

ขอบคุณภาพประกอบในกระทู้นี้ทั้งหมดจาก : www.google.co.th
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่