ผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แต่ตามไปเม้นท์เฟสผู้หญิงอื่นแทบทุกโพสต์มันยังไงกันคะ

เราแอบไปส่องผู้หญิงที่มากดไลค์โพสต์แฟนเรา แล้วก็เห็นแฟนเราไปเม้นท์เค้าแทบจะทุกโพสต์ มีทั้งข้อความที่คุยปกติ หยอด อ่อย อยากได้มุมมองจากคนอื่นว่าเราคิดมากไปเอง หึงไร้สาระหรอคะที่เค้าทำแบบนี้

ปล. แฟนเราทำตัวโสดในโลกโซเชี่ยลค่ะ เพราะงั้นเราจึงไม่ได้จะว่าอะไรผู้หญิงเลย แต่อยากรู้ว่านี่คือเรื่องปกติของผู้ชายที่มีแฟนแล้วทำกันหรือเปล่าคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่