เรียบจบปวส เทียบโอนหน่วยกิตที่ไหนได้บ้างครับ

ทางบ้านอยากให้เรียนปวส ไฟฟ้ากำลังครับตอนนี้มอบตัวหรืออะไรเสร็จสับแล้วอยากทราบว่าถ้าจบแล้วอยากจะเทียบโอนหน่วยกิตเพื่อต่อเป็นวุฒิป.ตรีสามารถเทียบโอนที่มหาลัยไหนได้บ้างครับอยากจะหาความรู้และแนวทางไว้พอใกล้จะจบจะได้เตรียมตัวถูกครับต้นทุนบ้านผมพอปานกลางครอบครัวก็เลยอยากให้เรียนเป็นสายอาชีพไปก่อนครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่