มีวิธีทำให้ settrade.com เร็วขึ้นมั้ยครับ เวอร์ชั่นใหม่สโลว์ไลฟเหลือเกิน

อย่างเล่นเกมส์ในมือถือยังมีตั้งค่าความละเอียดให้น้อยลง เพื่อให้ไม่กระตุกได้เลย

settrade.com มีตั้งค่าให้ไม่ต้องอลังการได้มั้ยครับ เปิดดูข้อมูลทีกระตุกๆๆๆๆ กว่าจะเปิดได้

อ้อแล้วข่าวหุ้นเก่าๆ ก็เปิดดูไม่ได้เลย จะดูว่าปีที่แล้วหุ้นตัวนี้ส่งงบตอนไหน มีข่าวอะไรบ้าง

ก็เปิดดูได้แค่ไม่กี่ข่าว เท่านั้นเองอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่